ราคา 1300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 44827.59 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 1
โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทร์เดชา-รามคำแหง (รามคำแหง 43/1) | Lumpini Condotown Bodindecha-Ramkamhaeng

อชิวรา
0990964478
2023-06-27 01:53:31.0
เลขที่ประกาศ: 447649
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายคอนโดลุมพินีบดินทร์เดชา รามคำแหง อาคาร D2 ชั้น1
ขนาด 28.28 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 น้ำ 1 ห้องรับแขก ฝั่งรร.

ขาย 1.3 ล้าน ค่าธรรมเนียมโอนคนละครึ่ง

พร้อมเข้าอยู่ ใกล้โรงเรียนบดินทร์เดชาใกล้มหาวิทยาลัยรามคำแหง

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม และนัดดูNC2102
Mobile : 099-096-4478
Line ID :@Goodassets
คลิกแอดไลน์ที่ลิ้งค์ >>https://lin.ee/hCJ4ZI8
We Chat : Achiwarasp

…..หมายเหตุ *
เพื่อความรวดเร็ว รบกวนแคปหน้าประกาศหรือส่งลิ้งทางไลน์
++++++++++++++++++++++

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
รามคำแหง 43/1
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทร์เดชา-รามคำแหง (รามคำแหง 43/1) Lumpini Condotown Bodindecha-Ramkamhaeng
ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทร์เดชา-รามคำแหง (รามคำแหง 43/1) | Lumpini Condotown Bodindecha-Ramkamhaeng

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทร์เดชา-รามคำแหง (รามคำแหง 43/1) | Lumpini Condotown Bodindecha-Ramkamhaeng

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดลุมพินีบดินทร์เดชา รามคำแหง อาคาร D2 1 ห้องนอนชั้น1 ราคาพิเศษ กู้ได้เต็ม